ประชุมคณะทำงานกลั่นกรองโครงการขนาดใหญ่และโครงการสำคัญ ครั้งที่ 3/2564 |
![Responsive image](./system_files/334/757227a8c2c4b97c3c6e08d27fc913ee.JPG) |
วันพฤหัสบดีที่ 5 สิงหาคม 2564 เวลา 13.30 น.
นางสาวธิดา ไกรนรา ท้องถิ่นจังหวัดพะเยา มอบหมายให้ นายโกสินทร์ แสงสอาด หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป เข้าร่วมประชุมคณะทำงานกลั่นกรองโครงการขนาดใหญ่และโครงการสำคัญ ครั้งที่ 3/2564 เพื่อร่วมให้ข้อมูลแผนการดำเนินงานโครงการตามแผนพัฒนา อนุรักษ์ และฟื้นฟูกว๊านพะเยา โดยมี นายพินิจ แก้วจิตคงทอง รองผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธานในการประชุมฯ ณ ห้องประชุมศูนย์บัญชาการจังหวัดพะเยา ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดพะเยา |
|
โพสเมื่อ : 05 ส.ค. 2564 |
|
|